เครื่องขัดก๊อกน้ำทองเหลือง CE ISO อุปกรณ์สุขภัณฑ์อุปกรณ์ขัดเงาสำหรับชิ้นส่วนโลหะ
| ชื่อแบรนด์: | DZ |
| เลขรุ่น: | NC-62/64 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | เนื้อไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ได้รับการรับรอง:
CE ISO
น้ำหนัก:
6,000 กิโลกรัม
แรงดันไฟฟ้า:
380V/50Hz
เงื่อนไข:
ใหม่ 100%
มีบริการหลังการขาย:
วิศวกรที่มีให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์การบำรุงรักษา
ขนาด (ล*ก*ส):
4400X3400X2900
แอปพลิเคชัน:
ขัดเงาโลหะ
ระบบควบคุม:
บมจ
การรับประกัน:
1 ปี
ชื่อ:
เครื่องขัดหินอัตโนมัติ
การทำงาน:
ขัดหินแกรนิต
เวลาการส่งมอบ:
30 วัน
สามารถในการผลิต:
30sets / ต่อเดือน
เน้น:
เครื่องขัดซีเอ็นซี
,เครื่องบดซีเอ็นซี
,อุปกรณ์สุขภัณฑ์ CNC อุปกรณ์ขัด
คําอธิบายสินค้า
CE ISO เครื่องเลืองตู้น้ําเหลือง - อุปกรณ์ปูฟฟิ้ง
ระบบเคลือบแบบอัตโนมัติที่พัฒนาขึ้น สําหรับชิ้นส่วนโลหะและอุปกรณ์สุขภาพ ด้วยการออกแบบความแม่นยําและการทํางานที่มีประสิทธิภาพสูง
ข้อดีสําคัญ
- สี่สถานีทํางานทํางานพร้อมกันกับวงจรการโปรแกรมเดียว
- โปรแกรมการเคลือบมุมความแม่นยําสําหรับการรายละเอียดชิ้นส่วนที่ซับซ้อน
- วิธีการเคลือบแม่นยําแบบ nested สําหรับการครอบคลุมผลิตภัณฑ์อย่างครบวงจร
- การออกแบบและการจัดตั้งโครงสร้างใหม่
- ระบบกําจัดฝุ่นความหนาแน่นสูง พร้อมการหล่อลื่นอัตโนมัติ
- เส้นทางเส้นทางลูกกลมสําหรับอายุการใช้งานของเครื่องยืด
รายละเอียดเทคนิค
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง (L × W × H) | 3000×3160×2772 มิลลิเมตร |
| การจัดอันดับพลังงาน | 16.25 KW |
| ความดันเฉพาะ | 380V 50Hz |
| แม็กซ์ กว้างของสกัด | 600 มม. |
| น.กว้างของเครื่องเลือง | 400 มม. |
| การเดินทางในแกน X | 1100 มม. |
| การเดินทางในแกน Y | 900 มม |
| Z Axis การเดินทาง | กว้าง 700 mm |
| การเดินทาง U Axis | ± 60° |
| การเดินทาง V Axis | ± 360° |
| ขนาดตาราง (L × W) | 2740×375 มม. |
| ความสูงจากพื้น | 880 มม. |
| ความเร็วในการหมุน Jig | 20 รอบต่อนาที |
| ขนาดสถานี/กว้างในการทํางาน | ขนาดสูงสุด 350 mm |
| มอเตอร์ความเร็วหมุนของสถานี | 1500 รอบ / นาที |
อุปกรณ์ส่วนประกอบพรีเมี่ยม
| ส่วนประกอบ | ยี่ห้อ |
|---|---|
| ระบบควบคุมการเคลื่อนไหว | PROMAX อิตาลี |
| มอเตอร์เซอร์โว | PROMAX อิตาลี |
| ระบบค่าตอบแทนความถี่แปร + การ์ดควบคุม | AELTA |
| หมุนมอเตอร์ล้อผ้า | ระบบอัตโนมัติมาตรฐานเยอรมัน |
| เครื่องไฟฟ้าแรงต่ําหลัก | สไนไดร์ |
| สายทางนําเส้นและสกรู | HIWIN |
| กล่องลด | โรสซี่ อิตาลี |
| หมุน | NSK |
| อุปกรณ์ขับเคลื่อนของเครื่องติดตั้ง | ไต้หวัน |
| องค์ประกอบที่จับ | เครื่องปนูเมติก |
| ประเภทตาราง | เครื่องเคลื่อนย้าย - โต๊ะเคลื่อนย้ายโดยสกรูสตาร์ / สกรูลูกกลิ้ง, ขับเคลื่อนโดยมอเตอร์ servo |