Có thể lập trình bánh xe đánh bóng bằng hợp kim kẽm Máy đánh bóng vòi bằng thép không gỉ để hoàn thiện bề mặt kim loại
| Tên thương hiệu: | DZ |
| Số mẫu: | NC-62 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Chứng nhận:
CE
Cân nặng:
6000kg
Điện áp:
380V/50Hz
Tình trạng:
Mới 100%
Dịch vụ hậu mãi được cung cấp:
Các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, dịch vụ
Ứng dụng:
Gia công, gỡ lỗi, mài, đánh bóng
hệ thống điều khiển:
PLC
Bảo hành:
1 năm
Chức năng:
Hoàn thiện, Buffing
Thời gian giao hàng:
30 ngày
Khả năng cung cấp:
30 bộ
Làm nổi bật:
Máy đánh bóng CNC bánh xe đệm
,Máy đánh bóng CNC có thể lập trình
,Máy hoàn thiện bề mặt CNC có thể lập trình
Mô tả sản phẩm
Máy đánh bóng vòi nước bằng thép không gỉ
Hệ thống đánh bóng CNC tiên tiến được thiết kế để hoàn thiện bề mặt kim loại chính xác của các vòi nước hợp kim kẽm và thép không gỉ với tự động hóa có thể lập trình.
Thông số kỹ thuật
| Sức mạnh động cơ xoắn | 4×5,5KW |
| Kích thước bánh bóng | 400mm-600mm |
| Kích thước | 5300 × 3400 × 3000mm |
| Kích thước tối đa của bánh bóng đánh bóng | 600mm |
| Kích thước tối thiểu của bánh bóng đánh bóng | 400mm |
| Di chuyển theo trục X | 1000mm |
| Di chuyển theo trục Y | 700mm |
| Di chuyển theo trục Z | 700mm |
| Tốc độ tối đa của trục XYZ | 20m/min |
Ưu điểm chính
- Chất lượng đánh bóng đồng nhất mà không có biến dạng của các bộ phận được chế biến
- Công suất sản xuất cao với việc đánh bóng đồng thời hai phần bằng nhau mỗi chu kỳ
- Sản xuất linh hoạt với thay đổi chuỗi nhanh (khoảng 10 phút)
- Thay thế nhanh các thiết bị và máy lau
- Giảm chi phí đồ đạc và tiêu thụ máy quét và hợp chất đánh bóng
- Hệ thống đánh bóng có nhiệt độ điều khiển ngăn chặn phần quá nóng
- Lập trình nhanh chóng và dễ dàng với Hệ thống giảng dạy tương tác
- Lợi nhuận cao với khả năng vận hành một người cho nhiều máy
Thư viện sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Ông có thể sắp xếp việc lắp đặt và đưa vào hoạt động không?
Vâng, chúng tôi có thể sắp xếp lắp đặt và đưa vào sử dụng với chi phí của người mua.
Anh có thể sắp xếp cho việc đào tạo sản xuất không?
Vâng, chúng tôi cung cấp dịch vụ giáo dục sản xuất với chi phí của người mua.
Bảo hành bao lâu?
Bảo hành một năm với dịch vụ sửa chữa suốt đời (phí áp dụng sau thời gian bảo hành).
Còn thời gian giao hàng của tôi?
Giao hàng lớn trong vòng 15-25 ngày làm việc, tùy thuộc vào số lượng, giao theo lịch trình đã thỏa thuận.