เครื่องขัดชิ้นส่วนก๊อกน้ำแขนหุ่นยนต์บดพื้นผิวโลหะอัตโนมัติสำหรับการติดตั้งสุขภัณฑ์
| ชื่อแบรนด์: | DZ |
| เลขรุ่น: | HLD-50E |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ได้รับการรับรอง:
CE
น้ำหนัก:
4000กก
แรงดันไฟฟ้า:
380V/50Hz
เงื่อนไข:
ใหม่ 100%
มีบริการหลังการขาย:
วิศวกรที่มีให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์การบำรุงรักษา
ใช้:
การตัดเฉือน, deburring, บด, ขัดเงา
พิมพ์:
ขัดมุม
การรับประกัน:
1 ปี
ชื่อ:
หุ่นยนต์เจียร
การทำงาน:
การตัดเฉือน, deburring, บด, ขัดเงา
เวลาการส่งมอบ:
30 วัน
สามารถในการผลิต:
30 ชุด / เดือน
เน้น:
เครื่องบด CNC แขนพื้นผิวหุ่นยนต์
,เครื่องสุขภัณฑ์เครื่อง CNC Grinding Machine
,เครื่องขัด CNC อัตโนมัติ
คําอธิบายสินค้า
เครื่องบดผิวโลหะอัตโนมัติ
เครื่องเคลือบหุ่นยนต์ที่ทันสมัยนี้ถูกออกแบบมาโดยเฉพาะเพื่อการทําปลายพื้นผิวอัตโนมัติ ของอุปกรณ์สุขอนามัยและส่วนประกอบอื่น ๆ ของระบบประปา.
ลักษณะสําคัญ
- โรบอตเซลล์สําหรับการบดปุ่มและส่วนประกอบของเครื่องมือสุขอนามัย
- การออกแบบที่คอมแพคต์ ด้วยความต้องการพื้นที่ที่น้อยที่สุด
- ลายแบบที่สามารถปรับแต่งได้ ด้วยการบูรณาการแบรนด์หุ่นยนต์หลายตัว
- การใช้งานหลากหลาย: การแปรรูป, การกําจัดผิว, การบด, การเคลือบ, การทําลายผ้า
- HMI ที่กําหนดเองเพื่อการปรับและใช้งานง่าย
- ความสามารถปรับปรุงได้สูงสําหรับกณิตศาสตร์หลายส่วน
- ระบบปรับระดับที่รับประกันความซ้ําของกระบวนการสูง
- สามารถประมวลผลกณิตศาสตร์ที่ซับซ้อน
- ความสามารถในการประมวลผลการบดผิวสูงถึง 100%
ลักษณะทางเทคนิค
- ระบบหุ่นยนต์ FANUC M-20Ia/35M
- โปรแกรมแบบโมดูล กับระบบการเรียนรู้ด้วยตนเอง
- การเขียนโปรแกรมตัวแสดงด้วยอุปกรณ์พกพา
- รูปแบบมือสําหรับจําลองการบดและบันทึกร่องรอยการผลิต
- รูปแบบการทํางานอัตโนมัติที่มีปริมาตรการที่กําหนดไว้ล่วงหน้า
- การควบคุมแบบดิจิตอลเต็ม พร้อมความสามารถในการบันทึก /เรียกโปรแกรม
- เครื่องบดทรายบานหมุนที่มีการบดกระดาษทรายหลายชั้น
- การทํางานที่มีความแม่นยําและมีประสิทธิภาพสูง
รายละเอียดเทคนิค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน | 1800 × 2500 มม |
| ความสูงของอาหาร | 200 มม. |
| การส่ง | X/Y ราคและพีเนี่ยน สกรูลูกกลม Z |
| โครงสร้างตาราง | สล็อต T พร้อมคลับ |
| พลังงานของสปินด์ | 4.5 KW × 2 |
| ความเร็วของสปินด์ | 24000 r/min |
| ความเร็วในการเดินทาง | 25 m/min |
| ความเร็วในการทํางาน | 20 m/min |
| ความอ่อนแอในการทํางาน | 0.005 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งใหม่ | 0.05 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ขับเคลื่อน | สเตปเปอร์ |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม DSP/NCstudio |
| รหัสคําสั่ง | G Code*.u00*.mmg*.plt |
| พลังงาน (ไม่รวมหมุน) | 1500 วัตต์ |
| โวลเตชั่น | AC380/50HZ |
| สภาพแวดล้อมการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 °C ~ 45 °C |
| โปรแกรม | Artcam/Type3, CAD/CAM อื่นๆ |
ภาพสินค้า
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
Q: โรงงานของคุณตั้งอยู่ที่ไหน? ผมไปเยี่ยมมันได้อย่างไร?
ตอบ: โรงงานของเราตั้งอยู่ในเมืองเซียแมน จังหวัดฟูจิอาน ประเทศจีน คุณสามารถบินไปสนามบินเซียแมนและเราจะจัดบริการรับส่ง
ถาม: คุณผลิตเครื่องเลืองด้วยปารามิเตอร์เฉพาะตามตัวอย่างหรือไม่
A: ใช่, เราปรับแต่งเครื่องจักรตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ. เครื่องจักรของเราโดยทั่วไปมีหม้อและอุปกรณ์ประกอบที่แตกต่างกันสําหรับการใช้งานต่างๆ.
Q: บริการตัวอย่างของคุณคืออะไร?
A: เราให้บริการการทดสอบตัวอย่างสําหรับผลิตภัณฑ์ที่ลูกค้าต้องการผลิต, ส่งให้เรามีเครื่องที่เหมาะสมในคลัง. ลูกค้ารับผิดชอบค่าจัดส่งตัวอย่าง.
Q: จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ําคืออะไร?
A: MOQ มาตรฐานของเราคือ 1 ชุด
Q: คุณทดสอบเครื่องจักรทั้งหมด ก่อนการจัดส่ง?
ตอบ: ครับ เราทดสอบเครื่องจักรทั้งหมด 100% ก่อนการจัดส่ง เพื่อรับรองคุณภาพและผลงาน
Q: คุณรักษาความสัมพันธ์ธุรกิจระยะยาวได้อย่างไร?
ตอบ: เรารักษาราคาที่แข่งขันได้ ขณะที่รับประกันคุณภาพสูงสุด และเราให้ความสําคัญกับความสัมพันธ์ของลูกค้าทุกๆ คน โดยปฏิบัติต่อพันธมิตรธุรกิจด้วยความเคารพและความซื่อสัตย์