เครื่องขัดก๊อกน้ำสแตนเลสอเนกประสงค์สำหรับก๊อกน้ำทองเหลือง
| ชื่อแบรนด์: | DZ |
| เลขรุ่น: | NC-64 |
| ขั้นต่ำ: | 1หน่วย |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่)
ได้รับการรับรอง:
CE ISO
ขนาด (l*w*h):
4400*3400*2900
กำลังเครื่องจักร:
35kW
แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ:
380V
Max. สูงสุด Diameter of polishing wheel เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อขัด:
600มม
นาที. เส้นผ่านศูนย์กลางของล้อขัด:
400มม
การเคลื่อนที่ของแกน X (มม.):
1200
การเดินทางแกน Y (มม.):
1100
ระยะเคลื่อนที่แกน Z (มม:
700
การเดินทางแกน U (มม.):
±90°
การเดินทางแกน V (มม.):
±360°
การเคลื่อนที่ของแกน W (มม.):
±360°
เวลาการส่งมอบ:
2 สัปดาห์
สามารถในการผลิต:
30 หน่วย/ต่อเดือน
เน้น:
เครื่องขัดแตะทองเหลือง 380V
,เครื่องขัดแตะข้อต่อทองเหลือง
,เครื่องขัด CNC ควบคุมด้วยระบบดิจิตอล
คําอธิบายสินค้า
เครื่องเคลือบตาน้ําหุ้มสแตนเลสแบบ PLC
ระบบเคลือบแบบอัตโนมัติที่พัฒนาขึ้น เพื่อใช้กับอุปกรณ์ปรับปรุงสุขอนามัยและตู้น้ําทองแดง โดยมีระบบควบคุมความแม่นยํา และการทํางานที่มีประสิทธิภาพสูง
ลักษณะของระบบเลืองแม่นยํา
- ระบบ 4 เครื่องปรับเปลี่ยนด้วยกลไกหมุน 6 แกนเพื่อความยืดหยุ่นสูงสุด
- การทํางานพร้อมกันหลายสถานีเพื่อประสิทธิภาพการผลิตสูง
- เทคโนโลยีควบคุมการเคลื่อนไหว PROMAX ของอิตาลีเพื่อให้มีความสามารถและความแม่นยําที่มั่นคง
- การสอนการเขียนโปรแกรมด้วยอุปกรณ์มือถือพกพา เพื่อการใช้งานง่าย
- การควบคุมแรงดันเลืองและการชดเชยการใช้งานแบบอัตโนมัติ
- การชดเชยความเร็วเชิงเส้นสําหรับคุณภาพการเคลือบที่คง
- การใช้เทียมที่สามารถโปรแกรมได้ โดยเลือกส่วนผสมแข็งหรือเหลว
- การควบคุมแบบดิจิตอลเต็มแบบ มีความจุในการเก็บโปรแกรม 50 ครั้ง
- จอจอสัมผัส CN/EN สองภาษาที่มีระบบวินิจฉัยรหัสความผิดพลาด
รายละเอียดเทคนิค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาด (L × W × H) | ขนาดของกระบอก |
| พลังงานเครื่อง | 17 KW |
| ความดันเฉพาะ | 380 V |
| ระยะความกว้างของล้อเลียน | 400 - 600 มม. |
| การเดินทางในแกน X | 1100 มม. |
| การเดินทางในแกน Y | 900 มม |
| การเดินทางในแกน Z | กว้าง 700 mm |
| การเดินทางตามแกน U | ± 60° |
| การเดินทางในแกน V | ± 360° |
| การเดินทางในแกน W | ± 360° |
| ความเร็วแกนสูงสุด | 20 m/min (X,Y,Z), 30°/sec (U,V,W) |
ภาพสินค้า