Máy đánh bóng tự động cho phụ kiện phòng tắm, máy mài, máy đánh bóng thép không gỉ cho phụ kiện ống đồng thau
| Tên thương hiệu: | DZ |
| Số mẫu: | HLD-50E |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
TRUNG QUỐC
Chứng nhận:
CE
Cân nặng:
4000kg
Điện áp:
380V/50Hz
Tình trạng:
Mới 100%
Dịch vụ hậu mãi được cung cấp:
Các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, dịch vụ
sử dụng:
Gia công, gỡ lỗi, mài, đánh bóng
Kiểu:
Góc đánh bóng
Bảo hành:
1 năm
Tên:
robot mài
Chức năng:
Gia công, gỡ lỗi, mài, đánh bóng
Thời gian giao hàng:
30 ngày
Khả năng cung cấp:
30 bộ / tháng
Làm nổi bật:
Máy mài tự động
,Máy điều khiển CNC Máy nghiền
,Máy nghiền các phụ kiện ống đồng
Mô tả sản phẩm
Robot Mài Tự Động Phụ Kiện Phòng Tắm
Máy đánh bóng thép không gỉ tiên tiến chuyên dụng cho sản xuất phụ kiện ống đồng và phụ kiện phòng tắm.
Tính năng chính
- Robot cell để mài vòi và thiết bị vệ sinh
- Xử lý vòi đồng đúc, tay gạt zamak, đầu sen
- Thiết kế nhỏ gọn, yêu cầu không gian tối thiểu
- Bố cục tùy chỉnh với tích hợp nhiều thương hiệu robot
- Nhiều ứng dụng: gia công, làm sạch bavia, mài, đánh bóng, hoàn thiện satin
- HMI tùy chỉnh cho điều chỉnh và vận hành dễ dàng
- Khả năng thích ứng cao cho xử lý hình học nhiều chi tiết
- Hệ thống hiệu chuẩn đảm bảo độ lặp lại quy trình cao
- Có khả năng xử lý các hình dạng phức tạp
- Khả năng mài bề mặt lên đến 100%
Đặc điểm kỹ thuật
Hệ thống Robot
- Robot FANUC M-20Ia/35M
- Lập trình mô-đun với hệ thống tự học
- Lập trình trình diễn với thiết bị cầm tay di động
- Chế độ thủ công để mô phỏng mài thủ công và ghi lại đường đi
- Chế độ hoạt động tự động với các tham số cài sẵn
- Điều khiển kỹ thuật số hoàn toàn với khả năng lưu/gọi chương trình
- Máy mài đai nhám quay với giấy nhám nhiều cấp độ
- Hoạt động chính xác và hiệu quả cao
Thông số kỹ thuật
| Tham số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khu vực làm việc | 1800 × 2500 mm |
| Chiều cao nạp liệu | 200 mm |
| Truyền động | Bánh răng thanh răng X/Y, vít me bi Z |
| Cấu trúc bàn | Rãnh T có kẹp |
| Công suất trục chính | 4.5 KW × 2 |
| Tốc độ trục chính | 24000 vòng/phút |
| Tốc độ di chuyển | 25 m/phút |
| Tốc độ làm việc | 20 m/phút |
| Độ tinh xảo làm việc | 0.005 mm |
| Độ chính xác định vị lại | 0.05 mm |
| Động cơ dẫn động | Stepper |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển DSP/Ncstudio |
| Mã lệnh | G Code*.u00*.mmg*.plt |
| Công suất (không có trục chính) | 1500 W |
| Điện áp | AC380/50HZ |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ: 0°C ~ 45°C |
| Phần mềm | Artcam/Type3, các phần mềm CAD/CAM khác |
Hình ảnh sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
H: Nhà máy của quý vị đặt ở đâu? Tôi có thể đến thăm như thế nào?
Đ: Nhà máy của chúng tôi đặt tại thành phố Tuyền Châu, tỉnh Phúc Kiến, Trung Quốc. Quý vị có thể bay đến sân bay Tấn Giang hoặc Hạ Môn, và chúng tôi sẽ sắp xếp dịch vụ đón.
H: Quý vị có sản xuất máy đánh bóng với các thông số cụ thể theo mẫu không?
Đ: Có, chúng tôi tùy chỉnh máy dựa trên mẫu hoặc bản vẽ kỹ thuật của quý vị. Máy của chúng tôi thường bao gồm các khuôn và đồ gá khác nhau cho các ứng dụng khác nhau.
H: Dịch vụ mẫu của quý vị là gì?
Đ: Chúng tôi cung cấp dịch vụ thử nghiệm mẫu cho các sản phẩm quý vị muốn sản xuất, với điều kiện chúng tôi có sẵn máy. Khách hàng chịu trách nhiệm về chi phí vận chuyển mẫu.
H: Số lượng đặt hàng tối thiểu của quý vị là bao nhiêu?
Đ: MOQ tiêu chuẩn của chúng tôi là 1 bộ máy.
H: Quý vị có kiểm tra tất cả các máy trước khi giao hàng không?
Đ: Có, chúng tôi thực hiện kiểm tra 100% tất cả các máy trước khi giao hàng để đảm bảo chất lượng và hiệu suất.
H: Quý vị duy trì mối quan hệ kinh doanh lâu dài như thế nào?
Đ: Chúng tôi duy trì mối quan hệ thông qua chất lượng ổn định và giá cả cạnh tranh, và chúng tôi coi trọng mọi mối quan hệ đối tác khách hàng bằng cách kinh doanh với sự chân thành và tôn trọng.