เครื่องขัดสายพานหินเจียรโลหะอัตโนมัติ อุปกรณ์ขัดเงาที่จับประตูโลหะผสมสังกะสี
| ชื่อแบรนด์: | DZ |
| เลขรุ่น: | HLD-50E |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ได้รับการรับรอง:
CE
น้ำหนัก:
4000กก
แรงดันไฟฟ้า:
380V/50Hz
เงื่อนไข:
ใหม่ 100%
มีบริการหลังการขาย:
วิศวกรที่มีให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอการสนับสนุนออนไลน์การบำรุงรักษา
ใช้:
การตัดเฉือน, deburring, บด, ขัดเงา
พิมพ์:
ขัดมุม
การรับประกัน:
1 ปี
ชื่อ:
หุ่นยนต์เจียร
การทำงาน:
การตัดเฉือน, deburring, บด, ขัดเงา
เวลาการส่งมอบ:
30 วัน
สามารถในการผลิต:
30 ชุด / เดือน
เน้น:
สายพานหุ่นยนต์ท่อประปาจับเครื่องขัด
,เครื่องขัด CNC พื้นผิวหุ่นยนต์
,เครื่องขัดสายพาน CNC
คําอธิบายสินค้า
เครื่องบดผิวโลหะ เครื่องบดหินหินหินหินหินหินหินหุ้นหิน
อุปกรณ์เคลือบหุ่นยนต์ที่พัฒนามากขึ้น ที่ถูกออกแบบมาโดยเฉพาะสําหรับมือประตูสับสนธิซิงค และการใช้งานด้านผิวโลหะต่างๆ
ลักษณะสําคัญ
- โรบอตเซลล์สําหรับการบดปุ่มน้ําและอุปกรณ์สุขอนามัย
- การออกแบบที่คอมแพคต์ ด้วยความต้องการพื้นที่ที่ลดลง
- การจัดทําที่สามารถปรับแต่งได้ ด้วยการบูรณาการแบรนด์หุ่นยนต์ต่างๆ
- การใช้งานหลายประเภท: การแปรรูป, การถอนผิว, การบด, การเลือง, การทําปลายผ้า
- HMI ที่กําหนดเองเพื่อการปรับง่าย
- ความสามารถปรับปรุงได้สูงสําหรับกณิตศาสตร์หลายส่วน
- ระบบปรับระดับเพื่อการซ้ํากระบวนการสูง
- ความสามารถในการประมวลผลกณิตศาสตร์ที่ซับซ้อน
- ปรับปรุงการเคลือบผิวสูงสุด 100%
ลักษณะทางเทคนิค
- ระบบหุ่นยนต์ FANUC M-20Ia/35M
- โปรแกรมแบบโมดูล กับระบบการเรียนรู้ด้วยตนเอง
- การเขียนโปรแกรมตัวแสดงด้วยอุปกรณ์พกพา
- ระบบมือเพื่อจําลองการบดงานและบันทึกเส้นทาง
- รูปแบบการทํางานอัตโนมัติด้วยปริมาตรการที่กําหนดไว้ล่วงหน้า
- การควบคุมแบบดิจิตอลเต็ม พร้อมความสามารถในการบันทึก /เรียกโปรแกรม
- เครื่องบดทรายบานหมุนที่มีการบดกระดาษทรายหลายชั้น
- การทํางานที่มีความแม่นยําและมีประสิทธิภาพสูง
รายละเอียดเทคนิค
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน | 1800 × 2500 มม |
| ความสูงของอาหาร | 200 มม. |
| การส่ง | X/Y ราคและพีเนี่ยน สกรูลูกกลม Z |
| โครงสร้างตาราง | สล็อต T พร้อมคลับ |
| พลังงานของสปินด์ | 4.5 KW × 2 |
| ความเร็วของสปินด์ | 24000 r/min |
| ความเร็วในการเดินทาง | 25 m/min |
| ความเร็วในการทํางาน | 20 m/min |
| การ ทํา งาน ที่ อ่อนโยน | 0.005 มิลลิเมตร |
| การ ตั้ง จุด ที่ ถูก ต้อง | 0.05 มิลลิเมตร |
| เครื่องขับเคลื่อน | สเตปเปอร์ |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม DSP/NCstudio |
| รหัสคําสั่ง | G Code*.u00*.mmg*.plt |
| พลังงาน (ไม่รวมหมุน) | 1500 วัตต์ |
| โวลเตชั่น | AC380/50HZ |
| สภาพแวดล้อมในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 °C ~ 45 °C |
| โปรแกรม | Artcam/Type3, CAD/CAM อื่นๆ |
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
Q1. โรงงานของคุณตั้งอยู่ที่ไหน? ผมสามารถเยี่ยมมันได้อย่างไร?
โรงงานของเราตั้งอยู่ในเมืองเซียแมน จังหวัดฟูจิอาน ประเทศจีน คุณสามารถบินไปยังสนามบินเซียแมนและเราจะจัดบริการรับส่ง
Q2. คุณผลิตเครื่องเคลือบด้วยพารามิเตอร์เฉพาะตามตัวอย่างหรือไม่?
ใช่ เราปรับแต่งเครื่องจักรตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิค ของคุณ โดยทั่วไปเครื่องจักรของเราประกอบด้วยหม้อและเครื่องติดตั้งที่แตกต่างกัน สําหรับการใช้งานต่างๆ
Q3 บริการตัวอย่างของคุณคืออะไร?
เราให้บริการการทดสอบตัวอย่างสําหรับผลิตภัณฑ์ที่คุณต้องการผลิต โดยมีเครื่องจักรที่ต้องการในคลัง ลูกค้ารับผิดชอบค่าจัดส่งตัวอย่าง
Q4. MOQ ของคุณสําหรับเครื่องจักรคืออะไร?
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ําของเราปกติคือ 1 ชุด
Q5. คุณทดสอบเครื่องจักรทั้งหมดก่อนการจัดส่งหรือไม่?
ใช่ เราทดสอบเครื่องจักรทั้งหมด 100% ก่อนการจัดส่ง เพื่อรับรองคุณภาพและผลงาน
Q6. คุณรักษาความสัมพันธ์ทางธุรกิจระยะยาวอย่างไร?
เรารักษาคุณภาพที่ดีและราคาที่แข่งขัน เพื่อให้ลูกค้าได้รับประโยชน์ เราให้ความสําคัญกับความสัมพันธ์ทุกลูกค้า และเน้นการสร้างความร่วมมือที่ยั่งยืนผ่านการปฏิบัติธุรกิจที่ซื่อสัตย์